Diễn đàn giải trí Beatbox số 1 Tuyên Quang
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn giải trí Beatbox số 1 Tuyên Quang

KÍNH GỬI CÁC THÀNH VIÊN KHÁCH VIẾN THĂM DIỄN ĐÀN: Hiện tại web mới thành lập chưa đầy 1 tuần nay nên dữ liệu còn hạn chế. mong mọi ng coppy đường link https://beatboxtq.forumvi.com và quảng bá giúp 4rum.cũng như beatbox TQ mình.Cảm ơn mọi người nhiều

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» LỚP HỌC NHẢY HIỆN ĐẠI Ở HÀ NỘI
ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeby tieunguyet2407 Sun Dec 13, 2015 3:27 pm

» CHO THUÊ NHÓM NHẢY HIỆN ĐẠI
ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeby tieunguyet2407 Sun Dec 13, 2015 3:27 pm

ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeby tieunguyet2407 Sat Dec 12, 2015 1:34 pm

» CHO THUÊ NHÓM NHẢY HIỆN ĐẠI
ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeby tieunguyet2407 Fri Dec 11, 2015 4:27 pm

ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeby tieunguyet2407 Fri Dec 04, 2015 1:43 pm

ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeby tieunguyet2407 Tue Nov 24, 2015 5:33 pm

ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeby tieunguyet2407 Fri Oct 23, 2015 6:23 pm

» CHO THUÊ LOA KÉO GIÁ RẺ Ở HÀ NỘI
ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeby tieunguyet2407 Thu Oct 22, 2015 5:42 pm

» HỌC BEATBOX Ở HÀ NỘI
ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeby tieunguyet2407 Wed Oct 21, 2015 3:33 pm

» help me please
ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeby anhcanem1211 Thu May 28, 2015 12:06 pm

» Giáo trình beatbox tự đọc và tự học (^_^)
ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeby vinhhien92 Fri May 15, 2015 2:43 pm

» Hướng dẫn phương pháp Beatbox hay chỉ sau 2 tháng tự tập cho người chưa biết gì
ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeby vinhhien92 Fri May 15, 2015 2:41 pm

ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :))

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
KO

Điểm số : 30

ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Empty
Bài gửiTiêu đề: ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :))   ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeSat Mar 05, 2011 3:18 pm

Báo đen PRO
Admin
Admin
Báo đen PRO

Điểm số : 119

Bài gửiTiêu đề: Re: ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :))   ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeSat Mar 05, 2011 4:36 pm

mình cũng muốn có 1 máy loop như thé hhee,,, ko có máy loop thì mình dùng Audition3 mà thu chồng nó lên thôi ^^
http://vn.360plus.yahoo.com/changbabymilo_000/
mon_kutetq
S.Mod
S.Mod
mon_kutetq

Điểm số : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :))   ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeMon Mar 07, 2011 5:59 pm

Sad DJ vãi đái thật Shocked
TruAnk
Admin
Admin
TruAnk

Điểm số : 119

Bài gửiTiêu đề: Re: ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :))   ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 8:08 pm

hay thật Very Happy
Z_One

Điểm số : 25

Bài gửiTiêu đề: Re: ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :))   ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitimeSun Mar 13, 2011 8:19 pm

Dạ thưa anh Ko đây là máy Loop 3000 ạk
Phong ơi mày k phải giả nai Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :))   ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :)) Icon_minitime

ai biết thể loại này la` j` ko? chỉ em với :))
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cái loại beatbox này mới hay nè bà con
» Hướng dẫn phương pháp Beatbox hay chỉ sau 2 tháng tự tập cho người chưa biết gì